Thuốc cốm Acetylcystein EG 200mg Pymepharco tiêu nhầy trong bệnh viêm phế quản (30 gói x 2g)
2 lượt xem
36 tháng Hạn sử dụng
Thông tin minh bạch Thuốc hô hấp Còn hàng

Thuốc cốm Acetylcystein EG 200mg Pymepharco tiêu nhầy trong bệnh viêm phế quản (30 gói x 2g)

Nguồn gốc rõ ràng, ưu tiên hạn dùng và hỗ trợ tư vấn khi cần.

Giá
45.000 ₫ 49.500 ₫ -10%

Giá đã bao gồm VAT

Trạng thái kho Còn hàng Sẵn sàng giao hàng
Chính hãng 100% authentic
Giao nhanh 2-3 ngày
Ưu tiên hạn dùng Theo dõi hạn dùng rõ ràng trước khi mua
Tạm tính 45.000 ₫
Mã sản phẩm THH56823
Danh mục Thuốc hô hấp
Trạng thái kho Còn hàng
Hạn sử dụng 36 tháng
Acetylcysteine 200mg
Chỉ định Acetylcystein Eg chỉ định điều trị trong các trường hợp sau: Điều trị bệnh lý hô hấp có đờm nhầy quánh như trong viêm phế quản cấp và mãn tính, và làm sạch thường quy trong mở khí quản. Được dùng làm thuốc giải độc trong quá liều Paracetamol. Dược lực học Chưa có dữ liệu. Dược động học Chưa có dữ liệu. Cách dùng Uống trọn viên thuốc với một ly nước. Có thể uống cùng với thức ăn hoặc không. Liều dùng Liều dùng cụ thể tùy thuộc vào thể trạng và mức độ diễn tiến của bệnh. Để có liều dùng phù hợp, bạn cần tham khảo ý kiến bác sĩ hoặc chuyên viên y tế. Làm gì khi dùng quá liều? Trong trường hợp khẩn cấp, hãy gọi ngay cho Trung tâm cấp cứu 115 hoặc đến trạm Y tế địa phương gần nhất. Làm gì khi quên 1 liều? Bổ sung liều ngay khi nhớ ra. Tuy nhiên, nếu thời gian giãn cách với liều tiếp theo quá ngắn thì bỏ qua liều đã quên và tiếp tục lịch dùng thuốc. Không dùng liều gấp đôi để bù cho liều đã bị bỏ lỡ.

Thông tin trên website chỉ dùng để tham khảo. Hãy hỏi dược sĩ hoặc bác sĩ nếu bạn đang điều trị, mang thai, cho con bú hoặc có bệnh nền.

Tổng quan sản phẩm
Mã sản phẩmTHH56823
Trạng thái khoCòn hàng
Hạn sử dụng36 tháng
Thành phần
Acetylcysteine 200mg
Cách sử dụng
Chỉ định Acetylcystein Eg chỉ định điều trị trong các trường hợp sau: Điều trị bệnh lý hô hấp có đờm nhầy quánh như trong viêm phế quản cấp và mãn tính, và làm sạch thường quy trong mở khí quản. Được dùng làm thuốc giải độc trong quá liều Paracetamol. Dược lực học Chưa có dữ liệu. Dược động học Chưa có dữ liệu. Cách dùng Uống trọn viên thuốc với một ly nước. Có thể uống cùng với thức ăn hoặc không. Liều dùng Liều dùng cụ thể tùy thuộc vào thể trạng và mức độ diễn tiến của bệnh. Để có liều dùng phù hợp, bạn cần tham khảo ý kiến bác sĩ hoặc chuyên viên y tế. Làm gì khi dùng quá liều? Trong trường hợp khẩn cấp, hãy gọi ngay cho Trung tâm cấp cứu 115 hoặc đến trạm Y tế địa phương gần nhất. Làm gì khi quên 1 liều? Bổ sung liều ngay khi nhớ ra. Tuy nhiên, nếu thời gian giãn cách với liều tiếp theo quá ngắn thì bỏ qua liều đã quên và tiếp tục lịch dùng thuốc. Không dùng liều gấp đôi để bù cho liều đã bị bỏ lỡ.
Lưu ý an toàn

Thông tin trên website chỉ dùng để tham khảo. Hãy hỏi dược sĩ hoặc bác sĩ nếu bạn đang điều trị, mang thai, cho con bú hoặc có bệnh nền.

45.000 ₫ Còn hàng
Trợ lý AI